Tsarin Kayan Gine-gine na Ƙarfe (80✖230)

Prefab karfe tsarin Ginin dakin motsa jiki yawanci ana yin shi ne da ƙarfe mai zafi mai tsoma H-section, kuma duk abubuwan haɗin gwiwa ana haɗa su tare da manyan kusoshi masu ƙarfi.

Shigarwa cikin sauri, ƙira mai sassauƙa, da farashin gasa ya sa ta ƙara shahara a manyan ɗakunan ajiya ko wuraren bita, wuraren motsa jiki, kantuna, da sauran gine-ginen jama'a. Zaɓin wannan nau'in ginin ginin ƙarfe na 80 x 230 wanda aka riga aka yi shi zai adana ku duka lokaci da kuɗi.

Ƙarfe Tsarin Gym Gina

Ƙayyadaddun bayanai

Babban MadaukiH-BeamTsarin SakandareC-Purlin/Z-Purlin
Kayan bangoEPS, Rock ulu, Polyurethane sandwich panels, da sauransu.Rufin MaterialEPS, Rock ulu, Polyurethane sandwich panels da sauransu.
Rijiyar Lemo1:10 ko musammanMatakan bene & benemusamman
samun iskamusammanKofa & Tagamusamman
AjiyayyenHadeSealant & walƙiyaHade

Abũbuwan amfãni

Idan aka kwatanta da sauran gine-gine, karfe tsarin dakin motsa jiki gini yana da fa'idodi a cikin amfani, ƙira, gini, da ingantaccen tattalin arziki. Gudun ginin yana da sauri, gurɓataccen ginin yana ƙarami, nauyi yana da sauƙi, farashi yana da ƙasa, kuma ana iya motsa shi a kowane lokaci. Wadannan abũbuwan amfãni daga karfe frame ginin sa shi a nan gaba ci gaba Trend. Ana amfani da gine-ginen tsarin ƙarfe a cikin manyan masana'antun masana'antu, ɗakunan ajiya, wuraren ajiyar sanyi, gine-gine masu tsayi, gine-ginen ofis, wuraren ajiye motoci da gine-ginen gidaje, da sauran masana'antun gine-gine.

1. Resistance girgizar kasa

Yawancin rufin da gine-ginen da aka riga aka tsara rufin rufin ne madaidaici, don haka tsarin rufin ya ɗauki tsarin ruffun rufin triangular da aka yi da membobin ƙarfe masu sanyi. Wannan tsarin tsarin ƙarfe yana da ƙarfin ƙarfin juriya da girgizar ƙasa da lodi a kwance kuma ya dace da wuraren da ke da ƙarfin girgizar ƙasa sama da digiri 8.

2. Juriya na Iska

Tsarin firam ɗin ƙarfe yana da nauyi, yana da ƙarfi mai ƙarfi, yana da kyawu gabaɗaya, kuma yana da ƙarfin nakasu. Nauyin ginin ya kasance kashi ɗaya cikin biyar ne kawai na ginin bulo-bulo, kuma yana iya tsayayya da guguwar mita 70 a cikin daƙiƙa guda, ta yadda za a iya kare rayuka da dukiyoyi yadda ya kamata.

3. Tsawan Daki

Ginin tsarin tsarin ƙarfe duk ya ƙunshi tsarin ɓangaren ƙarfe na galvanized, wanda shine anti-lalata da iskar shaka. Yadda ya kamata ku guje wa tasirin lalata faranti na ƙarfe yayin gini da amfani, da haɓaka rayuwar sabis na abubuwan ƙarfe, yana mai da shi har zuwa shekaru 50 ko fiye.

4. Thermal Insulation

Abubuwan da ake amfani da su na thermal sun fi amfani da sandwich panel, wanda ke da tasiri mai kyau na thermal. Ƙimar juriya ta thermal na auduga mai kauri mai kauri na kusan 100mm na iya zama daidai da bangon bulo mai kauri na 1m.

5. Saurin Sauri

Duk abubuwan da ke cikin karfe tsarin dakin motsa jiki gini an riga an tsara su a masana'anta a gaba, kuma kawai ana buƙatar haɗa su tare da kusoshi bisa ga zane bayan an kai su zuwa rukunin abokin ciniki. Akwai 'yan hanyoyin sake sarrafawa, gabaɗayan saurin shigarwa yana da sauri, kuma yanayin yanayi, yanayi, da yanayi ba shi da tasiri. Don ginin kusan murabba'in murabba'in mita 1,000, ma'aikata 8 kawai da kwanakin aiki 10 ne kawai za su iya kammala aikin gaba ɗaya daga tushe zuwa kayan ado.

6. Kare Muhalli & Ajiye Makamashi

Gine-ginen da aka riga aka kera na ƙarfe na buƙatar rage sarrafa kayan gini a wurin, rage gurɓatar muhalli da sharar gida ke haifarwa. Tsarin tsarin ƙarfe kayan gidaje za a iya sake yin fa'ida 100%, kore da gaske, kuma mara ƙazanta. A lokaci guda kuma, gine-ginen tsarin ƙarfe na ƙarfe suna amfani da bangon bangon da ke da ƙarfi mai ƙarfi, waɗanda ke da kyakkyawan yanayin zafi, ƙirar zafi, da tasirin sauti, kuma suna iya kaiwa 50% matakan ceton makamashi.

FAQs

A matsakaita, kiyasin farashin gine-ginen ƙarfe da aka riga aka tsara daga $40-100 a kowace murabba'in mita. Idan kuna da takamaiman buƙatu akan hana iska, juriyar girgizar ƙasa, ko tsatsa, farashin kayan zai iya zama mafi girma.

Gabaɗaya, bangon bango da rufin rufin da aka yi amfani da shi akan ginin ƙarfe na ƙarfe yana da nau'ikan nau'ikan uku zuwa huɗu kamar ulu na dutse, eps, ulu na gilashi, da polyurethane. Farashin daga ƙananan zuwa babba shine gilashin ulu, eps, dutsen dutse, da polyurethane.

Ayyukan hana wuta daga babba zuwa ƙasa shine ulun dutse, ulun gilashi, eps, da polyurethane. Ayyukan haɓakawa daga babba zuwa ƙasa shine polyurethane, eps, ulun dutse, da ulun gilashi.

Ee, kuna da ikon shigar da ginin ginin ƙarfe da kanku. Jigon shi ne cewa za ku iya samun ƙwararren mai ba da kayan gini na ƙarfe don taimako. Ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrunmu za su cece ku daga nemo masanin gine-gine. Za mu ƙididdigewa da ƙididdige duk tsarin bisa ga bayanin da aka bayar da buƙatun ku.

A lokaci guda kuma, injiniyanmu zai iya samar muku da ƙirar 3D. Don haka a zahiri za ku iya ganin yadda ginin ƙarfenku zai kasance. Bayan an tabbatar da komai, za mu fara samarwa da jigilar duk kayan zuwa rukunin yanar gizon ku.

Don shigarwa, ba kwa buƙatar damuwa game da shi. Kuna iya samun gogaggen ɗan kwangila a cikin yankin ku. Idan ginin dakin motsa jiki na modular bai girma sosai ba kuma kuna son gama shi da kanku.

Hakanan yana yiwuwa. Dukkan kayan mu an riga an tsara su; hatta ramukan bola ana buga su a gaba. An shirya komai da kyau don taro. Za mu samar muku da zane-zanen gini don tunani. Ya haɗa da cikakken shigarwa na bango, rufin rufin, shigarwa na tsarin karfe, da dai sauransu. Duk wani abu da ba ku da tabbas game da shi, za mu iya samun kiran bidiyo kuma mu jagorance ku ta waya a kowane lokaci.

Rayuwar sabis ɗin ƙira na tsarin ƙarfe ya dogara da bukatun abokan ciniki. Ya bambanta daga shekaru da yawa zuwa shekaru da dama. Ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrunmu za su tsarawa da ƙididdige tsarin duka bisa ga ginin ginin ta amfani da yanayi, yanayin gida kamar zafin jiki da zafi, da kuma lambar ginin.

A lokacin da zayyana karfe tsarin ginin, mu technician zai yi wani m la'akari a kan anti-tsatsa, wuta hanawa, hadawan abu da iskar shaka juriya yi, wanda kuma zai tsawanta da sabis rayuwa.

A lokaci guda, idan za ku iya yin matakan kulawa na yau da kullum kamar tsaftace tsatsa da kuma gyara shi bayan shigar da ginin ginin karfe, ainihin rayuwar sabis ɗinsa kuma zai fi tsayi. 

Abubuwan da Aka Zaɓa muku

Duk Sharuɗɗa >

Saduwa da Mu >>

Kuna da tambayoyi ko kuna buƙatar taimako? Kafin mu fara, ya kamata ku san cewa kusan dukkanin gine-ginen ƙarfe na ƙarfe an tsara su.

Ƙungiyar aikin injiniyanmu za ta tsara shi bisa ga saurin iskar gida, nauyin ruwan sama, ltsawo*nisa*tsawo, da sauran ƙarin zaɓuɓɓuka. Ko, muna iya bin zane-zanenku. Da fatan za a gaya mani buƙatun ku, kuma za mu yi sauran!

Yi amfani da fom ɗin don isa wurin kuma za mu tuntuɓar ku da wuri-wuri.