The ginin sito karfe mutane suna maraba da kyau saboda nauyin rufin yana da sauƙi, ɓangaren giciye na sassan ƙananan ƙananan ne, samfurin ya dace, kuma lokacin ginin yana da gajeren lokaci. Saboda wannan fa'ida, wanda ke adana lokaci da farashi mai yawa, ginin sito na ƙarfe yana da fa'ida sosai.

Raw material factor

Raw material factor Karfe shine babban firam na ginin sito na karfe, wanda ya kai kusan kashi 70% -80% na jimillar kudin ginin sito na karfe. Canje-canjen farashin kasuwa na tsarin ƙarfe albarkatun ƙasa kai tsaye yana shafar farashin ginin sito na ƙarfe. Kayan abu da ɗora nauyi na sashin karfe, kauri na cladding da farashin kayan sun bambanta sosai. Kayan albarkatun kasa na tsarin karfe shine babban abin da ke shafar farashin tsarin aikin karfe.

A gaskiya ma, don siyan kayan aiki, babban abu shine sarrafa farashi a cikin farashin aikin. Saboda nau'in nau'in kayan aiki a cikin kasuwar gine-gine tare da farashi daban-daban, yadda za a zabi tushen kayan yana da mahimmanci. Mai siyarwar zai bincika farashin kayan kasuwa da farashin kayan da mai siye ya bayar, kuma ya yi shawarwari tare da mai shi don zaɓar hanyar siyan kayan da ta dace don rage farashin siyan aikin da haɓaka fa'idodin tattalin arziƙin aikin.

Abubuwan da aka tsara na shuka

Abubuwan da aka tsara na tsire-tsire, ƙira mai ma'ana na tsarin tsarin ƙirar ƙarfe shine babban batun sarrafa farashi. Zaɓuɓɓukan ƙira daban-daban na shuka kai tsaye suna shafar adadin ƙarfe da aka yi amfani da su. Domin sarrafa adadin da farashin karfe, ya kamata a tsara tsarin bitar tsarin karfe da kyau.

Farashin tushe yana da alaƙa da alaƙa da ilimin ƙasa. Tsawon lokacin gini shine kusan kashi 25% na jimlar lokacin gina masana'antar, kuma farashin kuma ya kai kashi 15% na jimlar farashin. Rashin ingantaccen ingancin gini na asali da kuma zaɓin ingancin kayan da bai dace ba zai haifar da gazawar kayan aikin ginin ƙarfe don isar da su da kyau zuwa tushe, haɓaka ƙarfin ɗaukar nauyi kai tsaye na masana'anta da ƙara ƙarfin nauyi da masana'anta ke ɗauka.

lokacin gini da shigarwa

Tsawon lokacin aikin gine-gine da abubuwan shigarwa shima wani bangare ne na tsadar aikin ginin karfe. Ƙwarewar fasaha na shigarwa shine babban dalilin tsawon lokacin ginin. Gina tsarin bita wani tsari ne na tsari wanda ya ƙunshi nau'i mai yawa, abubuwa masu tasiri da yawa, lokacin gini, canje-canjen manufofi da kuma yawan aikin injiniya.

Wasu dalilai

Gina tsarin bita na tsarin karafa shiri ne mai girman gaske, kuma tsadar aiki, lokacin gini, sauye-sauyen manufofi, da adadin injiniyoyi duk za su shafi farashin aikin ginin karfen.

1. Gine-ginen sassa na gidauniyar, gabaɗaya an binne su a ƙarƙashin ƙasa, galibi ana amfani da su don gyara katako na ƙarfe, wanda zai iya daidaita babban tsarin ginin. karfe tsarin bitar.

2. ginshiƙan ƙarfe da katakon ƙarfe sune manyan abubuwan ɗaukar nauyi na bitar, waɗanda galibi ke ɗaukar nauyin tsayin daka na duka tsarin ƙarfe. Ayyukansu shine ɗaukar nauyin bitar tsarin ƙarfe daga waje da kuma taron bita, don tabbatar da cewa madaidaiciyar alkiblar kwarangwal na ginin ƙarfen ya ci gaba da kasancewa ba canzawa, da ɗaukar matsi mai tsayi.

3. bango da rufin. Ya fi ɗaukar nauyin gefe a wajen taron. A gefe guda, yana samar da tsari mai tsayi tare da ginshiƙan ƙarfe da ginshiƙan ƙarfe don samar da raguwa a kwance; a gefe guda kuma, yana haɗa tsarin jirgin sama mai zaman kansa zuwa tsarin sararin samaniya gabaɗaya, yana ba da mahimmancin tsayin daka, mutunci da kwanciyar hankali na taron. Tsarin rufin ginin masana'anta yana taka muhimmiyar rawa a cikin kwanciyar hankali na duka tsarin.

Ƙarin Karatu: Zane Rufin Gine-ginen Tsarin Karfe

4. Rufin karfe ya fi ɗaukar nauyin tsayin daka na waje na bitar. Baya ga kare bitar daga iska da ruwan sama, babban aikinsa shi ne ɗaukarwa da watsa lodin da ke kwance don tabbatar da aikin sararin samaniya gaba ɗaya na tsarin.

Wuraren ajiya wurare ne da ake adana kayayyaki azaman wuraren ajiya na asali. Domin amsa bukatu daban-daban na gine-ginen ajiyar kayayyaki a kasuwa, ginin ma'ajiyar karafa da ginin siminti sun zama manyan gine-ginen da suka fi shahara a kasuwar a yau. Ga kamfanoni, wanne ne ya fi kyau don gina ɗakunan ajiya? Bari mu kalli bambance-bambancen su:

Sassan ginin ma'ajiyar karafa duk an kera su ne a masana'antar, kuma ana jigilar kayayyakin kai tsaye zuwa wurin da ake ginin, sai dai a ɗagawa da haɗawa. Ginin kuma yana da sauri sosai, wanda zai iya biyan buƙatun gina ɗakunan ajiya na gaggawa na wasu masana'antu. A cikin sake zagayowar gini, ɗakunan ajiya na ƙarfe suna da fa'ida a bayyane.

Ana iya sarrafa ginin ma'ajiyar ƙarfe ba tare da ruwa ba ta hanyar busasshen gini, kawai samar da ƙura mai kyau, rage gurɓatar muhalli da tasiri ga mazauna kusa, wanda a halin yanzu ba zai yuwu ga gine-ginen siminti ba. Amfanin kare muhalli a bayyane yake.

Ginin sito na karfe zai iya ceton farashin gini da kuma tsadar aiki fiye da wurin ajiyar siminti na gargajiya. Gina ɗakunan ajiyar ƙarfe na 2% zuwa 3% ƙasa da gine-ginen simintin gargajiya, mafi aminci da ƙarfi.

Shawarar Shawara

Saduwa da Mu >>

Kuna da tambayoyi ko kuna buƙatar taimako? Kafin mu fara, ya kamata ku san cewa kusan dukkanin gine-ginen ƙarfe na ƙarfe an tsara su.

Ƙungiyar aikin injiniyanmu za ta tsara shi bisa ga saurin iskar gida, nauyin ruwan sama, ltsawo*nisa*tsawo, da sauran ƙarin zaɓuɓɓuka. Ko, muna iya bin zane-zanenku. Da fatan za a gaya mani buƙatun ku, kuma za mu yi sauran!

Yi amfani da fom ɗin don isa wurin kuma za mu tuntuɓar ku da wuri-wuri.

Game da Mawallafi: K-HOME

K-home Steel Structure Co., Ltd yana rufe yanki na murabba'in mita 120,000. Muna tsunduma cikin ƙira, kasafin aiki, ƙirƙira, da shigarwa na PEB karfe Tsarin da sandunan sanwici tare da cancantar kwangila na gaba ɗaya na aji na biyu. Our kayayyakin rufe haske karfe Tsarin, PEB gine-ginegidajen prefab masu rahusagidajen kwantena, C / Z karfe, daban-daban model na launi karfe farantin, PU sanwici bangarori, eps sandwich panels, dutse ulu sanwici bangarori, sanyi dakin panels, tsarkakewa faranti, da sauran gina kayan.