Yawancin abokan ciniki waɗanda ke amfani da tsarin ƙarfe na farko koyaushe suna tambayar nawa farashin ginin karfe a kowace murabba'in mita shine lokacin da suka hau. Nawa ne kudin ginin karfe kusa da ni?

A gaskiya, farashin tsarin karfe ba a daidaita shi ba; abubuwa da yawa suna haifar da zance. A ƙasa, za mu ɗan yi bayanin abubuwa guda uku waɗanda ke yin tasiri ga faɗin tsarin ƙarfe. Da fatan za a karanta.

A halin yanzu, akwai gabaɗaya ma'auni guda biyu don faɗin sifofin ƙarfe, ɗayan yana dogara ne akan murabba'in mita ɗayan kuma yana dogara ne akan tonnage. Koyaya, waɗannan hanyoyin ambato guda biyu suna da tazara iri ɗaya ko wani a kasuwa, kuma farashin ba iri ɗaya bane.

Dangane da farashin murabba'in mita, alal misali, da falon iyali yana $50-80/mita murabba'i, kuma akwai kuma $120-150/murabba'in mita har ma fiye da $200 kowace murabba'in mita. Karfe tsarin bita suna samuwa $50-70 murabba'in mita (ban da katako na crane) da $100-150/mita murabba'in (ciki har da katako na crane). Ayyuka sun bambanta da girman da buƙatun amfani.

Dangane da farashin ton, akwai fiye da $ 1200 akan kowace ton da $ 1500-2000 akan ton, har ma fiye da $ 3000 akan kowace ton. Kuma Farashin Gina Karfe 2025 ya yi ƙasa da baya saboda Karfe albarkatun kasa farashin karuwa. A watan Yuni na shekarar 2025, matsakaicin farashin fitar da kayayyakin karafa na gine-ginen karafa a kasar Sin ya ragu idan aka kwatanta da na baya.

Wannan labarin shine tsayi sosai, zaku iya amfani da hanyar haɗin yanar gizo mai sauri a ƙasa, tsalle zuwa ɓangaren da kuke so.

Abubuwan Da Suka Shafi Farashin Gina Ƙarfe

Kamar yadda ake buƙatar gina masana'antu da yawa, aikace-aikacen tarurrukan tsarin ƙarfe kuma ana amfani da su sosai, amma farashin kasuwancin daban-daban da kayayyaki daban-daban sun bambanta sosai. Yana da wahala ga mutane da yawa waɗanda ba ƙwararru ba su ƙididdige farashin wanda ya fi aminci.

Nemo nawa ainihin farashin gini saboda wannan tsari ne mai rikitarwa. Ana buƙatar ƙididdige farashi daban-daban. Yawancin cikakkun bayanai suna da sauƙi don haifar da sakaci. Idan aikin yana da girma, har ma da gasket din din din din din din din din din din din din din din din din din din din din din din din din din din din din din din din din din din din din din din din din din din din) din din din din din din din din din din din din din din din din din din din din tọn ko mai wuka ) ke yi ko na gasket ne zai sami kudi mai yawa, don haka gidan tsarin karfe ya zama dole don samun kamfani mai gogayya.

Farashin rukunin ginin masana'antar firam ɗin ƙarfe yawanci ya ƙunshi farashin kayan aiki, farashin aiki, farashin injina, kuɗin ƙira da kuɗin gudanarwa. Anan za mu bincika manyan abubuwan da suka shafi farashin ginin karfe.

Design

ko ƙirar ginin ƙarfe yana da hankali ko a'a dole ne ya yi tasiri. Ajiye kayan aiki, kyawawan kaddarorin injiniyoyi, shigarwa mai sauƙi, da ƙarancin canje-canje ga zane zai zama ƙarin tattalin arziƙi don jimlar aikin (Kara karantawa game da Khome Design Services).

Abubuwan Gina Ƙarfe Har ila yau, babban mahimmanci, kamar girman ginin, yawan tagogi, kofofi, ɗakin kubical, da dai sauransu, hanya ce ta kai tsaye wanda ke shafar farashin ƙarshe.

Farashin Karfe Raw Materials

Mun san cewa karfe albarkatun kasa farashin canza kullum kamar Mai, ko Zinariya, kuma wannan abu ne mai mahimmanci wanda ba za mu iya tabbatar da zance gare ku koyaushe ba. Bugu da ƙari, babban kayan aiki na tsarin karfe, akwai kuma kayan aiki don tsarin shinge: faranti mai launi, sandunan sanwici, yadudduka na rufi, da dai sauransu.

Bakin Karfe Raw Material - Bakin Karfe Raw Material Don Ƙofa Hinges / Kabza Manufacturer daga Alwar
Hoton ya fito daga "https://www.meenakshistrips.com/stainless-steel-raw-material.html"

Abubuwan da aka bayar na Metal Building

Farashin kowane murabba'in mita na ginin karfe shima yana shafar tazarar, yawanci, idan ƙirar tayi kama, farashin kowane murabba'in mita don manyan tazarar gine-gine zai kasance mai rahusa fiye da ƙaramin ginin.

Kudin jigilar kaya

Farashin sufuri daga masana'anta kai tsaye zuwa wurin aikin shima wani bangare ne na jimlar farashin. Tsawon nisa, mafi girman farashin sufuri. Har ila yau, farashin jigilar kayayyaki ba a kayyade ba kuma yana shafar tattalin arzikin duniya. Misali, a tsakiyar 2024, farashin jigilar kayayyaki na duniya ya karu.

Kudin aiki

Ginin tsarin karfenku yana buƙatar ƙwararrun ma'aikatan fasaha don girka shi, kuma kuna buƙatar hayar kayan aiki. Hakanan dole ne a yi la'akari da farashin aiki da farashin kayan aiki a cikin jimlar farashin.

Abin da ke sama kadan ne kawai na tasiri akan farashin tsarin karfe, ba duk nau'ikan gidaje ba daidai bane. Bugu da ƙari ga waɗannan dalilai, tsayin daka, tsayi, ton na crane na tsarin, da bambancin nauyin kaya a yankuna daban-daban zai yi tasiri mai yawa akan adadin karfe.

Ya kamata ku buƙaci ƙarin taimako? Tuntube mu kyauta. Za mu jagorance ku don nemo mafita mai haske.

Muna da ƙungiyar ƙwararrun ƙira, ƙungiyar samarwa, da ƙungiyar masu ɗaukar nauyi, suna da ƙwarewar shekaru sama da 10 lokacin da kuka zo wurinmu, wanda ke nufin zaku ji daɗin ƙwarewar shekaru 10 kyauta. Muna so mu samar muku da Jagoran Farashin Gina Ƙarfe.

Maimaitattun Tambayoyi

Gabaɗaya, idan muna buƙatar gina ƙaramin rumbun kanmu, za a iya amfani da rumbun da kyau lokacin da babu iska. Amma kwatsam wata rana ana iska, kuma yana iya rugujewa. Domin girman firam ɗin karfe yana ƙayyade ƙarfin ɗaukar nauyi. Sabili da haka, lokacin zayyana, dole ne mu yi la'akari da matsakaicin saurin iska na gida. Saboda haka, gudun iska dole ne ya yi tasiri akan farashin gidan.

Tsawon tsarin karfe yana da tsawo da gajere. Gabaɗaya magana, mafi girman tazarar, rage farashin. Tabbas, an tsara tazarar daidai da bukatunta, kuma ƙirar ta bambanta, kuma tazara kuma ta bambanta. Tabbas, buƙatun don tazarar shafi kuma sun bambanta sosai. Saboda haka, ba za a iya cewa kawai girman gidan ba, ƙananan farashin naúrar, wanda ba shi da tsauri.

A cikin guguwar dusar ƙanƙara, babban nauyin dusar ƙanƙara yana haifar da lalacewa ga firam ɗin ƙarfe na ƙarfe a ƙarƙashin aikin lokacin lanƙwasawa, wanda zai haifar da ginshiƙan da ke kusa don ɗaukar rashin daidaituwa da rashin kwanciyar hankali, wanda ke haifar da lalacewar sarkar.

Saboda haka, juriya ga matsa lamba na dusar ƙanƙara ya kasance muhimmiyar mahimmanci lokacin da aka fara tsara tsarin karfe. Kodayake yawan dusar ƙanƙara ba ya faruwa a kowace rana, don amincin ginin ku, dole ne ku yi la'akari da shi a gaba.

Zaɓin ton na crane shima babban abu ne. Idan ton ya yi girma, zai haifar da asarar kayan aiki, kuma idan ya yi kadan, ba zai biya bukatun gine-gine ba.

Kuma girman crane kai tsaye yana shafar girman firam ɗin ƙarfe mai ɗaukar nauyi. Za a zaɓi kayan girman da ya dace bisa ga zaɓin ku. Kada ya zama mai girma da yawa don haifar da sharar gida, kuma kada yayi ƙanƙanta don haifar da rashin amfani ko rage rayuwa.

Duba Ayyukanmu

Saduwa da Mu >>

Kuna da tambayoyi ko kuna buƙatar taimako? Kafin mu fara, ya kamata ku san cewa kusan dukkanin gine-ginen ƙarfe na ƙarfe an tsara su.

Ƙungiyar aikin injiniyanmu za ta tsara shi bisa ga saurin iskar gida, nauyin ruwan sama, ltsawo*nisa*tsawo, da sauran ƙarin zaɓuɓɓuka. Ko, muna iya bin zane-zanenku. Da fatan za a gaya mani buƙatun ku, kuma za mu yi sauran!

Yi amfani da fom ɗin don isa wurin kuma za mu tuntuɓar ku da wuri-wuri.

Game da Mawallafi: K-HOME

K-home Steel Structure Co., Ltd yana rufe yanki na murabba'in mita 120,000. Muna tsunduma cikin ƙira, kasafin aiki, ƙirƙira, da shigarwa na PEB karfe Tsarin da sandunan sanwici tare da cancantar kwangila na gaba ɗaya na aji na biyu. Our kayayyakin rufe haske karfe Tsarin, PEB gine-ginegidajen prefab masu rahusagidajen kwantena, C / Z karfe, daban-daban model na launi karfe farantin, PU sanwici bangarori, eps sandwich panels, dutse ulu sanwici bangarori, sanyi dakin panels, tsarkakewa faranti, da sauran gina kayan.