Takaddama

Ciki har da bincika girman shigarwa da ramukan ramuka na zane-zane, sakin nodes a cikin babban samfurin 1: 1, duba girman kowane bangare, da yin samfura da sandunan samfuri don yankan, lankwasa, niƙa, tsarawa, yin rami, da dai sauransu.

Zana Layi

Ciki har da dubawa da duba kayan, alamar yankan, niƙa, tsarawa, yin rami da sauran matsayi na aiki akan kayan, ƙwanƙwasa ramuka, alamar lambar ɓangaren, da sauransu. Ƙaddamar da kayan aiki ya kamata kula da batutuwa masu zuwa:

  • Dangane da jerin abubuwan sinadarai da samfuri, an yanke saitin don adana kayan gwargwadon yiwuwa.
  • Ya kamata ya zama mai dacewa don yankewa da tabbatar da ingancin sassa.
  • Lokacin da tsari yana da ƙa'idodi, ya kamata a ɗauki kayan bisa ga ƙa'idodi.

Yankewa da Blanking

ciki har da yankan iskar oxygen (yanke gas), yankan plasma da sauran hanyoyin tushen zafi mai zafi da hanyoyin injiniya kamar yankan na'ura, mutuƙar bushewa da sawing.

Madaidaici

gami da gyaran injina da gyaran wuta na injunan gyaran karfe.

Edge Da Ƙarshen Gudanarwa

hanyoyin sun haɗa da gefen felu, gefen tsarawa, gefen milling, carbon arc gouging, Semi-atomatik da injin yankan iskar gas, injin tsagi, da sauransu.

Yin zagaye

Za'a iya zaɓin injunan zagaye na axis guda uku, na'ura mai ɗaukar hoto mai asymmetric da na'ura mai zagaye huɗu don sarrafawa.

Tafiya Da Lankwasawa

Dangane da ƙayyadaddun bayanai da kayan aiki daban-daban, ana iya amfani da injuna kamar injin zagaye na ƙarfe, injinan lankwasa bututu, da lanƙwasa don sarrafawa. Lokacin amfani da ƙira mai zafi, tabbatar da sarrafa zafin jiki don biyan ƙayyadaddun buƙatun.

Yin Hoto

ciki har da ramukan rivet, ramukan haɗin gwiwa na yau da kullun, manyan ramuka masu ƙarfi, ramukan anka, da sauransu. Yawancin ramukan ana yin su ne ta hanyar hakowa, wani lokacin kuma ana iya amfani da naushi lokacin yin ramuka don faranti na bakin ciki da marasa mahimmanci, faranti na goyan baya, faranti masu ƙarfafawa. , da sauransu. Yawancin haka ana yin hakowa akan injin hakowa. Lokacin da bai dace ba don amfani da na'ura mai hakowa, ana iya amfani da na'urorin lantarki, na'urori masu huhu da magnetic drills.

Tsarin Tsarin Karfe

hanyoyin sun haɗa da hanyar samar da ƙasa, hanyar kwafi kwafin taro, hanyar haɗuwa a tsaye, hanyar haɗar ƙirar taya, da sauransu.

Welding

Mataki ne mai mahimmanci wajen sarrafawa da samar da sifofin karfe. Wajibi ne a zaɓi tsarin walda mai ma'ana da hanyar kuma sarrafa shi daidai gwargwadon buƙatun. Kara karantawa

Maganin Fuskar Fuska

Ana iya amfani da yashi, peening harbi, pickling, nika da sauran hanyoyin, kuma za a gudanar da ginin daidai da ƙa'idodin ƙira da ƙa'idodi masu dacewa.

shafi

Dole ne a gudanar da ginin a cikin tsauri daidai da buƙatun ƙira da ƙa'idodin da suka dace.

Saduwa da Mu >>

Kuna da tambayoyi ko kuna buƙatar taimako? Kafin mu fara, ya kamata ku san cewa kusan dukkanin gine-ginen ƙarfe na ƙarfe an tsara su.

Ƙungiyar aikin injiniyanmu za ta tsara shi bisa ga saurin iskar gida, nauyin ruwan sama, ltsawo*nisa*tsawo, da sauran ƙarin zaɓuɓɓuka. Ko, muna iya bin zane-zanenku. Da fatan za a gaya mani buƙatun ku, kuma za mu yi sauran!

Yi amfani da fom ɗin don isa wurin kuma za mu tuntuɓar ku da wuri-wuri.

Game da Mawallafi: K-HOME

K-home Steel Structure Co., Ltd yana rufe yanki na murabba'in mita 120,000. Muna tsunduma cikin ƙira, kasafin aiki, ƙirƙira, da shigarwa na PEB karfe Tsarin da sandunan sanwici tare da cancantar kwangila na gaba ɗaya na aji na biyu. Our kayayyakin rufe haske karfe Tsarin, PEB gine-ginegidajen prefab masu rahusagidajen kwantena, C / Z karfe, daban-daban model na launi karfe farantin, PU sanwici bangarori, eps sandwich panels, dutse ulu sanwici bangarori, sanyi dakin panels, tsarkakewa faranti, da sauran gina kayan.