Abin da Is The Tsarin Rufe Na Gine-ginen Masana'antar Karfe?

Ko da wane irin gini ne, yayin aikin ginin, ana buƙatar kwarangwal mai aunawa wanda ke tallafawa duka ginin ginin. Gine-ginen tsarin ƙarfe amfani da karfe a matsayin babban ginin. An yi su ne da katako na ƙarfe, ginshiƙan ƙarfe, ƙwanƙolin ƙarfe, da sauran abubuwan da aka haɗa daga sashin ƙarfe da farantin karfe. Yawancin abubuwan da aka haɗa ana haɗa su ta hanyar walda, kusoshi, ko rivets. Tsarin kulawa na rufin da bango yakan ɗauki tayal ɗaya ko sandwich panel, kuma rufin kuma yana iya amfani da panel na hasken wuta don sa ciki ya fi haske.

Gine-ginen Masana'antar Karfe suna da halaye na ƙarfin ƙarfi da ƙarancin inganci kuma suna iya gina wasu gine-ginen gine-gine tare da manyan tazara da manyan kaya. Wannan ba ya samuwa a cikin wasu gine-ginen simintin da bulo-bulo, don haka zai iya rage farashin ginin yadda ya kamata da kuma rage lokacin ginin yayin amfani da shi.

Tun da ayyukan nazarin ƙasa sun shiga wani lokaci mai ƙarfi, warware matsalar gina juriyar girgizar ƙasa lamari ne mai zafi a cikin masana'antar gine-gine na yanzu. PEB karfe shafi tunanin mutum gine-gine suna da kyakkyawan aikin girgizar ƙasa saboda ƙarfe yana da kyawawa mai kyau da tauri a cikin kewayon damuwa kuma ba zai karye ba saboda karuwar nauyi kwatsam.

Tare da saurin bunkasuwar tattalin arzikin kasata, ana samun karin ayyuka masu girman gaske da inganci, musamman manyan masana'antu. Waɗannan ayyukan ba wai kawai suna da buƙatu masu inganci da ɗan gajeren lokacin gini ba amma suna da buƙatu masu girma akan ƙimar amfani da sararin samaniya na gine-gine, wanda ke da wahala ga siffofin gine-ginen gargajiya don saduwa. Saboda haka, mutane da yawa suna zaɓa Gine-ginen Masana'antar Karfe.

Babban nau'ikan Yakin Tsarin Tsarin Karfe:

Tsarin Rufe Karfe

Ana amfani da rufin ginin gine-ginen ƙarfe a cikin ginshiƙan katako irin su m-web type karfe, nau'in lattice, nau'in akwatin, da dai sauransu, da kuma kewaye da bututu, karfe zagaye, karfe na kusurwa, da dai sauransu a matsayin haɗin gwiwa da tallafi. tsarin. PL yana nufin lebur farantin, zagaye tube D yana nufin diamita, casing CG ne bisa al'ada yi da zagaye tube, purlin T da QLT yawanci amfani da C-dimbin karfe karfe, Z-dimbin yawa karfe ko high-mita welded karfe, da kuma bracing ZLT da XLT ne yawanci ana amfani da shi tare da zagaye na ƙarfe a ƙarshen duka. Ana haɗa zaren tare da haɗin goro, kuma ana amfani da ƙarfe na kusurwa. Ƙarfin kusurwa na kusurwa YC yawanci ana amfani da shi, tie rod XG yawanci ana yin shi da bututu mai zagaye, kuma an yi shi da karfen bayanin martaba. Karfe zagaye ko karfe na kwana ana amfani dashi don tallafin shafi ZC da tallafin rufin SC. Kayan aikin kulawa yawanci suna amfani da fale-falen karfen launi, fale-falen sanwici, fale-falen haske, da sauransu.

Saboda tasirin hasken da ba shi da gamsarwa a kan rufin ginin ginin gine-ginen da aka ƙarfafa na gargajiya na gargajiya, yawancin tagogi masu haske galibi ana tsara su a cikin ƙira, kuma manyan windows masu haske za su lalata layin layin bango, amma Tsarin Karfe. Taron ba zai damu da wannan ba.

Ƙarfe tsarin rufin haske yana amfani da adadi mai yawa na rufin hasken wuta, wanda ba wai kawai yana ba da haske ba amma kuma ba ya lalata siffar layin bango. Yana da duka m da kyau. A halin yanzu, ya dace sosai don haɗuwa Taron Bitar Tsarin Karfe. 

Bango mai ɗaukar nauyi

Bangon Tsarin Bitar Ƙarfe ya ƙunshi ginshiƙin firam ɗin bango, katakon saman bango, katako na ƙasan bango, tallafin bango, allon bango, da mai haɗawa. Bita na Tsarin Karfe gabaɗaya suna ɗaukar bangon juzu'i na ciki azaman bango mai ɗaukar nauyi na tsarin, kuma ginshiƙin bangon ɓangaren ƙarfe ne mai haske mai siffar C.

Kaurin bangon sa yawanci 0.84 ~ 2mm bisa ga kaya, kuma tazara tsakanin ginshiƙan bango gabaɗaya 400 ~ 600mm. Bita na Tsarin Karfe na iya ɗaukar nauyi da dogaro da gaske yadda ya kamata, kuma shimfidar wuri ya dace.

Tsarin Ƙarfafa Tsarin Tsarin Karfe

Abubuwan da ke cikin bitar tsarin karfe sun hada da tsarin tallafi, tsarin tsarin ambulaf, tsarin tsarin firam, tsarin tsarin rufin, da sauransu.

Don tabbatar da yanayin samar da yanayi na al'ada da aminci a cikin ginin masana'anta, tsarin tsarin shinge yana samar da nauyin iska wanda yake ɗauka da kuma watsa nauyin bangon shinge ta hanyar katako na tushe, bangon bango, bango na waje, da ginshiƙan iska. Jirgin iska yana aiki akan bango.

Tsarin tsarin firam ɗin ya ƙunshi firam ɗin kwance da na tsaye. A matsayin ainihin tsarin ɗaukar nauyi na bitar tsarin ƙarfe, ƙirar kwance tana da mahimmanci mai mahimmanci, wanda ya ƙunshi tushe, rufin rufi da ginshiƙan kwance. Lokacin gina haɗin kai tsakanin katakon rufin da saman ginshiƙi, ana iya amfani da haɗin kai mai ƙarfi ko haɗin haɗi.

Yawancin haɗin kai tsakanin ginshiƙi da tushe na iya kasancewa kawai a cikin hanyar haɗin kai mai ƙarfi. Abubuwan da ke cikin firam ɗin madaidaiciya sun fi rikitarwa fiye da na firam ɗin kwance.

Abubuwan da ke cikin sa sun haɗa da ginshiƙai masu tsayi, ginshiƙai, igiyoyi masu haɗawa, goyan bayan tsaka-tsakin ginshiƙi, brackets, katako na crane, da sauransu, waɗanda galibi suna ɗaukar nauyin iska mai tsayi, matsanancin zafin jiki na tsayi, ƙarfin girgiza mai tsayi da ƙarfi a kwance a kwance na crane, da sauransu. Yana Hakanan yana da mahimmanci ga rawar aikin ginin ƙarfe.

Tsarin tsarin rufin ya haɗa da duk abin da ake buƙata don rufin shuka na karfe, irin su rufin rufin, goyon bayan rufin, shingen gutter, brackets, purlins, rufin rufin, da sauransu.

Horizontal Frame Load Of Steel Structure Workshop

A bisa tsarin lissafin al'ada, zayyana tsarin bita na karfe ya kamata ya ɗauki tsarin sararin samaniya gabaɗaya wanda aka gina shi da firam ɗin kwance da firam ɗin tsayi a matsayin abin lissafin, amma wannan hanyar lissafin yana da rikitarwa kuma aikin yana da girma sosai, don haka ainihin aikin lissafin Yawancin lokaci, nauyin da ke ɗauke da firam ɗin kwance da kuma nauyin da ke ɗauke da firam ɗin tsayi ana ƙididdige su daban. Ayyukan aikin wannan hanyar ƙididdigewa kaɗan ne, kuma sakamakon da aka samu shima yayi daidai da ainihin bayanai.

Tsarin kwance

Tsarin kwance a cikin karfe tsarin bitar: ɗaukar duk wani nauyi na gefe da na tsayin daka a cikin bitar, yana ƙayyade ainihin naúrar tsarin ginin ƙarfe ta hanyar ƙirar firam ɗin kwance, sannan ta wuce ta sassa daban-daban kamar katako na crane. Haɗa firam ɗin kwance don sanya shi tsarin sararin samaniya mai girma uku, don tabbatar da cewa tsayin daka na kwarangwal ɗin bita ya cika buƙatun ɗaukar nauyi na bitar tsarin ƙarfe.

A cikin tsarin ƙira na madaidaicin firam ɗin bitar tsarin ƙarfe, ƙididdige lodi don firam ɗin mai jujjuyawar kawai ya haɗa da ƙarfin ɗaukar jirgin sama, kuma ba a la'akari da nauyin iska mai tsayi.

Duk da haka, a cikin ainihin aikin, nauyin iska mai tsayi yana la'akari ne kawai a cikin ƙirar takalmin gyaran kafa na tsaye, amma a gaskiya ma, lokacin da tsarin tsarin da ke jujjuyawar ya kasance mai jujjuyawar iska; nauyin iska mai tsayi kuma zai shafe shi. Don haka, lokacin lanƙwasawa daga cikin jirgin ya kamata kuma a ƙara daɗaɗɗen lokacin lanƙwasawa na iska mai tsayi zuwa ƙirar firam ɗin kwance. karfe tsarin bitar.

Saduwa da Mu >>

Kuna da tambayoyi ko kuna buƙatar taimako? Kafin mu fara, ya kamata ku san cewa kusan dukkanin gine-ginen ƙarfe na ƙarfe an tsara su.

Ƙungiyar aikin injiniyanmu za ta tsara shi bisa ga saurin iskar gida, nauyin ruwan sama, ltsawo*nisa*tsawo, da sauran ƙarin zaɓuɓɓuka. Ko, muna iya bin zane-zanenku. Da fatan za a gaya mani buƙatun ku, kuma za mu yi sauran!

Yi amfani da fom ɗin don isa wurin kuma za mu tuntuɓar ku da wuri-wuri.

Game da Mawallafi: K-HOME

K-home Steel Structure Co., Ltd yana rufe yanki na murabba'in mita 120,000. Muna tsunduma cikin ƙira, kasafin aiki, ƙirƙira, da shigarwa na PEB karfe Tsarin da sandunan sanwici tare da cancantar kwangila na gaba ɗaya na aji na biyu. Our kayayyakin rufe haske karfe Tsarin, PEB gine-ginegidajen prefab masu rahusagidajen kwantena, C / Z karfe, daban-daban model na launi karfe farantin, PU sanwici bangarori, eps sandwich panels, dutse ulu sanwici bangarori, sanyi dakin panels, tsarkakewa faranti, da sauran gina kayan.